Hindi lang pang Politika, pang Pamilya pa

Hindi ko mapigil hindi ma post ito.

galing dito sa GMA news

http://www.gmanetwork.com/news/story/308899/news/nation/phl-political-dynasties-winners-losers-in-may-13-elections

Running Candidate Position Area

Election Result

Winning Rival / Closest Competitor
Aguilar Villar
Aguilar Villar, Cynthia Senator Philippines Won
Aguilar Villar, Mark Rep., Lone District, Las Piñas NCR Won Casimiro, Luis
Aguilar, Vergel Mayor, Las Piñas NCR Won Miranda, Conrado
Ampatuan
Ampatuan, Alonto Vice-Mayor, Mamasapano Maguindanao Losing Paglala, Pisa
Ampatuan, Benzar Mayor, Mamasapano Maguindanao Won Panalandang, Baguiner
Ampatuan, Bongbong Mayor, Datu Hoffer Ampatuan Maguindanao Leading
Ampatuan, Datu Nanon Mayor, Datu Saudi Ampatuan Maguindanao Leading Dimaukom, Sam
Ampatuan, Mahir Vice-Mayor, Mamasapano Maguindanao Losing Paglala, Pisa
Ampatuan, Marop Vice-Mayor, Shariff Aguak (Maganoy) Maguindanao Leading Duma, Diba
Ampatuan, Mhurphy Vice-Mayor, Datu Hoffer Ampatuan Maguindanao Losing Ampatuan, Nor-aila
Ampatuan, Mos Assemblyman, 2nd Regional District Maguindanao Losing
Ampatuan, Nor-aila Vice-Mayor, Datu Hoffer Ampatuan Maguindanao Leading Ampatuan, Mhurphy
Ampatuan, Norodin Mayor, Mamasapano Maguindanao Lost Ampatuan, Benzar
Ampatuan, Nuali Vice-Mayor, Mamasapano Maguindanao Losing Paglala, Pisa
Ampatuan, Oping Vice-Mayor, Shariff Aguak (Maganoy) Maguindanao Losing Ampatuan, Marop
Ampatuan, Pandag Board Member, 2nd Provincial District Maguindanao Losing
Ampatuan, Puti Assemblyman, 2nd Regional District Maguindanao Losing
Ampatuan, Rebecca Mayor, Mamasapano Maguindanao Losing Ampatuan, Benzar
Ampatuan, Rennier Mayor, Talitay Maguindanao Losing Sabal, Montasir
Ampatuan, Reshal Mayor, Datu Unsay Maguindanao Leading Ibrahim, Kagi Kamaru
Ampatuan, Rowella Mayor, Shariff Aguak (Maganoy) Maguindanao Losing Ampatuan, Zahara
Ampatuan, Saddam Mayor, Mamasapano Maguindanao Losing Ampatuan, Benzar
Ampatuan, Sarip Mayor, Shariff Aguak (Maganoy) Maguindanao Losing Ampatuan, Zahara
Ampatuan, Sor Vice-Mayor, Parang Maguindanao Won Bataga, Ven
Ampatuan, Yacob Assemblyman, 2nd Regional District Maguindanao Losing
Ampatuan, Zahara Mayor, Shariff Aguak (Maganoy) Maguindanao Leading Santiago, Kalim
Ampatuan, Abdullah Board Member, 2nd Provincial District Maguindanao Losing
Angara
Angara-Castillo, Bella Rep., Lone District Aurora Won Montero, Rodrigo
Angara, Arthur Governor Aurora Lost Noveras, Jerry
Angara, Rommel Rico Vice-Governor Aurora Won Etcubañez, Emil
Angara, Juan Edgardo Senator Philippines Won
Angara-Ularan, Karen Vice-Mayor, Baler Aurora Won Buluag, Edith
Arroyo
Arroyo, Dato Rep., 2nd District Camarines Sur Won Villafuerte, LRay
Arroyo, Gloria Rep., 2nd District Pampanga Won Dabu, Vivian
Arroyo, Mikey Rep., Ang Galing Pinoy Party-list Disqualified
Belmonte
Belmonte, Feliciano Jr. Rep., 4th District, Quezon City NCR Won Palacios, Hans
Belmonte, Kit Rep., 6th District, Quezon City NCR Unopposed
Belmonte, Ma. Josefina Vice Mayor, Quezon City NCR Won Jota, Rolando
Binay
Binay, Junjun Mayor, Makati City NCR Won Bondal, Rene
Binay, Mar-Len Rep., 2nd District, Makati City NCR Won Sarza, Joel
Binay, Nancy Senator Won
Cayetano
Cayetano, Alan Peter Senator Won
Cayetano, Lani Mayor, Taguig City NCR Won Tinga, Rica
Cayetano, Lino Rep., 2nd Councilor District, Taguig City NCR Won Dueñas, Henry Jr.
Cojuangco
Cojuangco, Enrique “Henry” Rep., 1st District Tarlac Unopposed
Cojuangco, Enrique Jr. “Kit” Vice-Governor Tarlac Unopposed
Cojuangco, Tingting Senator Philippines Lost
Defensor
Defensor, Arthur Jr. Rep., 3rd District Iloilo Won
Defensor, Arthur, Sr. Governor Iloilo Won
Defensor, Mat Rep., 3rd District, Quezon City NCR Lost
Duterte
Duterte, Pulong Paolo Vice-Mayor, Davao City Davao Del Sur Unopposed
Duterte, Rody Mayor, Davao City Davao Del Sur Unopposed
Dy
Dy, Bernard Faustino Mayor, Cauayan City Isabela Unopposed
Dy, Bojie Governor Isabela Won Padaca, Mario Angelo
Dy, Dondon Board Member, 2nd Provincial District Isabela Won
Dy, Ian Paul Mayor, Alicia Isabela Won Reyes, Jeng
Dy, Napoleon Rep., 3rd District Isabela Won Reyes, Ramon
Ecleo
Ecleo, Alan 1 Mayor, Basilisa (Rizal) Dinagat Islands Won Salcedo, Richard
Ecleo, Craig Mayor, Dinagat Dinagat Islands Won Jolejole, Noel
Ecleo, Allan II Mayor, San Jose Dinagat Islands Won Ecleo, Genevieve
Ecleo, Genevieve Mayor, San Jose Dinagat Islands Lost Ecleo, Allan II
Ecleo, Gwendolyn Member, House of Representatives Dinagat Islands Lost Bag-ao, Kaka
Ecleo, Geraldine Governor Dinagat Islands Lost Ecleo, Mommy Glen
Ecleo, Mommy Glen Governor Dinagat Islands Won Ecleo, Geraldine
Ecleo, Benglen Vice-Governor Dinagat Islands Won Lagroma, Merly
Ecleo, Ruben Al Vice-Mayor, Cagdianao Dinagat Islands Unopposed
Ejercito
Ejercito (Gomez, Guia) Mayor, San Juan City NCR Won Angeles, Glenn
Ejercito Estrada, Joseph “Erap” Mayor, City of Manila NCR Won Lim, Alfredo
Ejercito, Gary Estrada Board Member, 2nd Provincial District Quezon Won
Ejercito, Gerald Board Member, 4th Provincial District Laguna Leading
Ejercito, Gherome Eric Board Member, 2nd Provincial District Laguna Losing
Ejercito, Jana Rep., San Juan City NCR Lost Zamora, Ronny
Ejercito, Jeorge Jr. Governor Laguna Won San Luis, Edgar
Ejercito, JV Senator Won
Ejercito, Maita Girlie Mayor, Pagsanjan City Laguna Won Rivera, Celso
Escudero
Escudero, Antonio Jr. Vice-Governor Sorsogon Won
Escudero, Chiz Senator Won
Escudero, Jun Board Member, First District Sorsogon Leading
Escudero, Nanay Rep., 1st District Sorsogon Won
Escudero, Marilou Mayor, Casiguran Sorsogon Lost
Escudero, Ramon Vice-Mayor, Casiguran Sorsogon Won
Espina
Espina, Rudy Mayor, Kawayan Biliran Won Durango, Jun
Espina, Gerryboy Governor Biliran Won Limpiado, Niceto
Espina, Rogelio Rep., Lone District Biliran Won Chong, Glenn
Espina, Gerard Board Member, First Provincial District Biliran Won
Fariñas
Fariñas, Chevylle Mayor, Laoag City Ilocos Norte Won Fariñas, Roger
Fariñas, Michael Vice-Mayor, Laoag City Ilocos Norte Won Ablan, Kris
Fariñas, Ria Board Member, 1st Provincial District Ilocos Norte Leading
Fariñas, Roger Mayor, Laoag City Ilocos Norte Lost Fariñas, Chevylle
Fariñas, Rudy Rep., 1st District Ilocos Norte Unopposed
Fua
Fua, Orlando Jr. Rep., Lone District Siquijor Lost Pernes, Marie Ann
Fua, Orpheus Mayor, Lazi Siquijor Won Montalban, Nene
Fua, Orville Governor Siquijor Lost Villa, Jecoy
Garcia
Garcia, Gwendolyn Rep., 3rd District Cebu Won Yapha, Geraldine
Garcia, Nelson Mayor, Dumanjug Cebu Won Balicuatro, Cesar
Garcia, Pablo “Pabling” Rep., 2nd District Cebu Lost Caminero, Willy
Garcia, Pablo John Governor Cebu Lost Davide, Hilario III
Garin
Garin, Christine Mayor, Guimbal Iloilo Won Gargaritano, Boning
Garin, Ninfa Board Member, 1st District Iloilo Won
Garin, Nonoy Mayor, Estancia Iloilo Lost Cordero, Rene
Garin, Richard Rep., 1st District Iloilo Won Flores, Juliet
Gordon/De Los Reyes
Gordon De Los Reyes, Bugsy Mayor, Olongapo City Zambales Lost Paulino, Rolen
Gordon De Los Reyes, JC Senator Lost
Gordon, Anne Marie Mayor, Olongapo City Zambales Lost Paulino, Rolen
Gordon, Brian Vice Mayor, Olongapo City Zambales Lost Cerezo, Rodel
Gordon, Dick Senator Lost
Gordon, James Jr. Rep., 1st District Zambales Lost Khonghun, Jeffrey
Hagedorn
Hagedorn, Ed Senator Lost
Hagedorn, Douglas Rep., 3rd District Palawan Leading Carbonell, Jimmy
Hagedorn, Ellen Mayor, Puerto Princesa City Palawan Lost Bayron, Lucilo
Hagedorn, Mark Vice Mayor, Puerto Princesa City Palawan Lost Marcaida, Luis III
Jalosjos
Jalosjos-Parreño, Hannah Rep., 3rd District Zamboanga Del Norte Lost Amatong, Isagani
Jalosjos, Bullet Rep., 1st District Zamboanga Del Norte Won Balisado, Vicente
Jalosjos, Cat Rep., 1st District Zamboanga Del Sur Lost Cerilles, Aurora
Jalosjos, Cesar Governor Zamboanga Del Norte Lost Uy, Berto
Jalosjos, JJ Mayor, Labason City Zamboanga Del Norte Lost Quimbo, Eddie
Jalosjos, Nene Mayor, Dapitan City Zamboanga Del Norte Won Cardino, Agapito
Jalosjos, Paul Vice-Mayor, Lakewood City Zamboanga Del Sur Losing Polinar, Roger
Jalosjos, Romeo Jr. Rep., 2nd District Zamboanga Sibugay Lost Hofer, Ann
Jalosjos, Rommel Governor Zamboanga Sibugay Lost Palma, Wilter
Jalosjos, Svetlana Mayor, Baliangao City Misamis Occidental Losing Yap, Agne Sr.
Lobregat
Lobregat, Celso Rep., 1st District, Zamboanga City Zamboanga Del Sur Won De La Cruz, Monsi
Lobregat, Jomar Rep., 2nd District, Zamboanga City Zamboanga Del Sur Lost Nuño, Lilia
Mangudadatu
Mangudadatu, Azel Mayor, President Quirino Sultan Kudarat Leading Salamanca, Emilio
Mangudadatu, Esmael Governor Maguindanao Won Mastura, Tucao
Mangudadatu, Khadafeh Assemblyman, 2nd Regional District Maguindanao Leading
Mangudadatu, King Jhazzer Vice-Mayor, Buluan Maguindanao Won Buka, Baks
Mangudadatu, Lorena Mayor, Buluan Maguindanao Won Salendab, Tho
Mangudadatu, Mariam Mayor, Datu Abdullah Sangki Maguindanao Won Sangki, Samsodhen
Mangudadatu, Ogie Vice-Mayor, Mangudadatu Maguindanao Leading Rajabuayan, Tayandato
Mangudadatu, Pax Regional Governor ARMM Lost Hataman, Mujiv
Mangudadatu, Zajid Rep., 2nd District Maguindanao Won Datumanong, Annie
Mangudadatu, Zehan Mayor, Pandag Maguindanao Won
Marcos
Marcos Barba, Angelo Vice-Governor Ilocos Norte Unopposed
Marcos, Imee Governor Ilocos Norte Unopposed
Marcos, Imelda Rep., 2nd District Ilocos Norte Won Ignacio, Ferdinand
Mitra
Mitra, Abraham Governor Palawan Lost Alvarez, Jose
Mitra, Mon-Mon Rep., 2nd District Palawan Lost Abueg, Frederick
Ortega
Ortega-Orros, Jay Jay Board Member, 1st Provincial District La Union Won
Ortega, Francisco “Kit” Jr. Board Member, 1st Provincial District La Union Won
Ortega, Manoling Governor La Union Won Dumpit, Tomas
Ortega, Michelle Mayor, Caba La Union Lost Crispino, Clyde
Ortega, Pablo Mayor, San Fernando La Union Unopposed
Ortega, Pepe Vice-Mayor, San Fernando La Union Lost Gualberto, Dong
Ortega, Victor Rep., 1st District La Union Won Tiongson, Ruella
Osmeña
Osmeña, John Henry Mayor, Toledo City Cebu Won Espinosa, Rudy
Osmeña, Tomas Mayor, Cebu City Cebu Lost Rama, Mike
Remulla
Remulla, Boying Mayor, Tagaytay City Cavite Lost Tolentino, Agnes
Remulla, Gilbert Rep., 7th District Cavite Lost Tolentino, Bambol
Remulla, Jonvic Governor Cavite Won Maliksi, Ayong
Revilla
Revilla, Jolo Vice-Governor Cavite Won Lacson, Jay
Revilla, Lani Rep., 2nd District Cavite Won Castillo, Jessie
Revilla, Strike Mayor, Bacoor City Cavite Won
Romualdez
Romualdez, Alfred Mayor, Tacloban City Leyte Won
Romualdez, FM Rep., 1st District Leyte Unopposed
Singson
Singson-Goulart, Germelina Mayor, Caoayan Ilocos Sur Unopposed
Singson-Medina, Eva Marie Mayor, Vigan City Ilocos Sur Unopposed
Singson-Zaragoza, Fayinna Pilar Vice-Mayor, Narvacan Ilocos Sur Unopposed
Singson-Zaragoza, Zuriel Mayor, Narvacan Ilocos Sur Won Lim, Badet
Singson, Alfonso Vice-Mayor, Candon City Ilocos Sur Unopposed
Singson, Eric Rep., 2nd District Ilocos Sur Won Capela, Henry
Singson, Ericson Mayor, Candon City Ilocos Sur Unopposed
Singson, Jaime Board Member, 2nd Provincial District Ilocos Sur Won
Singson, Jeremias Board Member, 1st Provincial District Ilocos Sur Won
Singson, Ronald Rep., 1st District Ilocos Sur Won Baterina, Trandy
Singson, Ryan Luis Governor Ilocos Sur Won Verzosa, Roque Jr.
Tupas
Tupas, Beng Mayor, Barotac Viejo Iloilo Won Valdez, Ulysses
Tupas, Boboy Vice-Governor Iloilo Won Suplico, Rolex
Tupas, Harry Vice-Mayor, Barotac Viejo Iloilo Lost Tugbang, Bingbang
Tupas, Junjun Rep., 5th District Iloilo Won Roxas, Jett
Tupas, Niel Sr. Rep., 4th District Iloilo Lost Biron, Jun
Tupas, Nielo Board Member, 5 Provincial District Iloilo Won Salcedo, Jesus
Villafuerte
Villafuerte, LRay Rep., 2nd District Camarines Sur Lost Arroyo, Dato
Villafuerte, Luis Governor Camarines Sur Lost Villafuerte, Migz
Villafuerte, Migz Governor Camarines Sur Won Villafuerte, Luis
Villafuerte, Nelly Rep., 3rd District Camarines Sur Lost Robredo, Leni

Ayus ba? dito mo makikita ang mga malalakas na pamilya, isa nga dyan walang talo at 11 ang naka pwesto.

PILIPINAS! GISING KA NA BA?

2 Comments

Filed under Politika ATBP

2 responses to “Hindi lang pang Politika, pang Pamilya pa

  1. Sana ang lahat ng yan ay ilagay sa loob ng bahay ni Kuya (Big Brither). Ang saya siguro na makita kung paano sila makitungo sa isat-isa.

  2. kiko, family business ang politics, di mo napansin? e, ibang business o industriya ang napasok mo, paano ba ‘yan?😉

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s